Saturday, December 2, 2023
Homeஇன்றைய ராசி பலன்இன்றைய-பஞ்சாங்கம் -ராசி பலன்(31.05.2021)

இன்றைய-பஞ்சாங்கம் -ராசி பலன்(31.05.2021)

ASTRO SIVA

google news astrosiva

ராசி பலன் -பஞ்சாங்கம்-(31.05.2021)

தமிழ் தேதி /கிழமை/வருடம் வைகாசி -17/திங்கள் /5123 பிலவ
ஆங்கில நாள் 31.05.2021
இன்றய சிறப்பு திருவோண விரதம் ,கரி நாள்
சூரியன் உதயம் 05.50AM
சூரியன் அஸ்தமனம் 06.31PM
ராகு காலம் 07.00AM -09.00AM
குளிகை காலம் 01.30PM -03.00PM
அபிஜித் முகூர்த்தம் 11.45AM -12.35PM
எம கண்டம் 10.30AM -12.00PM
திதி பஞ்சமி காலை 7.46 மணிக்கு மேல் சஷ்டி
நட்சத்திரம் திருவோணம்
சந்திராஷ்டமம் திருவாதிரை,புனர்பூசம்
யோகம் அமிர்தயோகம்
சூலம் கிழக்கு
பரிகாரம் தயிர்
ராசி பலன்

ராசி பலன்-31.05.2021

ராசி பலன்
மேஷம் MESHAMதவறிபோன சில பொருட்களை பற்றிய விவரங்களை அறிந்து கொள்வீர்கள்
ரிஷபம் RISHABAMமனதில் இருந்து வந்த கவலைகள் நீங்கி தன்னம்பிக்கையுடன் செயல்படுவீர்கள்
மிதுனம் MITHUNAMமற்றவர்களுக்கு உதவி செய்யும் பொழுது சூழ்நிலைகளை அறிந்து செயல்படவும்
கடகம் KADAGAMஉடற்பயிற்சி தொடர்பான சிந்தனைகள் மனதில் அதிகரிக்கும்
சிம்மம் SIMMAMசெயல்பாடுகளில் இருந்து வந்த எதிர்ப்புகள் படிப்படியாக குறையும்
கன்னி KANNIஆன்மிகம் தொடர்பான செயல்பாடுகளில் ஈடுபாடு அதிகரிக்கும்
துலாம் THULAAMசெயல்களில் தைரியம் நிறைந்திருக்கும். தொழில், வியாபாரத்தில் இருந்த போட்டி மற்றும் பொறாமை குறையும். சிலர் கடனில் ஒருபகுதியைச் செலுத்துவீர்கள். பணியாளர்கள் சலுகை கிடைக்கப் பெறுவர். பெண்கள் வழிபாட்டில் ஈடுபடுவர்.
விருச்சிகம் VIRUCHIGAMகுடும்பத்தில் விட்டுக் கொடுத்துப் போவது நல்லது. யாரையும் பகைத்துக் கொள்ளாதீர்கள். விலை உயர்ந்தப் பொருட்களை கவனமாக கையாளுங்கள். வியாபாரத்தில் அலைச்சல் இருக்கும். உத்யோகத்தில் பணிகளை போராடி முடிப்பீர்கள். அதிகம் உழைக்க வேண்டிய நாள். எனினும், உங்களது உழைப்பு வீண் போகாது.
தனுசுTHANUSU கடினமான காரியங்களையும் எளிதாக, திட்டமிட்டு முடிப்பீர்கள். சகோதர வகையில் ஒற்றுமை பிறக்கும். கல்யாணப் பேச்சு வார்த்தை சாதகமாக முடியும். ஆடை, ஆபரணம் சேரும். வியாபாரத்தில் எதிர்பாராத தன லாபம் உண்டு. உத்யோகத்தில் அதிகாரிகள் உங்களைப் புரிந்து கொள்வார்கள். திறமைகள் வெளிப்படும் நாள்.
மகரம்MAGARAM எதிர்பாராத பணவரவு உண்டு. பழைய உறவினர், நண்பர்கள் தேடி வந்துப் பேசுவார்கள். வழக்கில் வெற்றி பெறுவீர்கள். அரசால் அனுகூலம் உண்டு. பயணங்கள் சிறப்பாக அமையும். வியாபாரத்தில் சில மாற்றம் செய்வீர்கள். உத்யோகத்தில் உங்கள் கருத்திற்கு ஆதரவுப் பெருகும். அமோகமான நாள்.
கும்பம்KUMBAM இன்று குடும்பத்தில் தேவையற்ற பிரச்சனைகள் உருவாகலாம். கணவன், மனைவிக்கிடையே கருத்து வேற்றுமை ஏற்பட்டாலும் சரியாகிவிடும். வீடு, வாகனம் தொடர்பான செலவுகள் சிலருக்கு உண்டாகலாம். பிள்ளைகளுக்காக கூடுதல் செலவு செய்ய வேண்டி இருக்கும். உறவினர்களிடம் கவனம் தேவை.
மீனம்MEENAM காரியங்களில் அனுகூலம் உண்டாகும். எதிர்பார்த்த பணம் கைக்கு வரும். ஆனால், திடீர் செலவுகளால் கையிருப்பு கரையும். அக்கம்பக்கத்தில் இருப்பவர்களுடன் இணக்கமாக நடந்துகொள்வது நல்லது. வாழ்க்கைத் துணையால் மகிழ்ச்சி ஏற்படும். குடும்பத்தினர் உங்கள் ஆலோசனையை ஏற்றுக்கொள்வதுடன் பாராட்டவும் செய்வார்கள். வியாபாரத்தில் சற்று முன்னேற்ற மான சூழ்நிலை ஏற்படும்.
- Advertisement -
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular