Saturday, June 15, 2024
Homeநட்சத்திர ரகசியங்கள்மகம் நட்சத்திரம்

மகம் நட்சத்திரம்

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

google news astrosiva

மகம் நட்சத்திரம்

மகம் நட்சத்திர சிறப்புகள்

மகம் ஜகம் ஆளும் என்பதற்கு இணங்க, இந்த நட்சத்திரக்காரர்கள் பெரும்பதவி பெறுவர். கலப்புமண உறவினர்கள் இருப்பர். ஆங்கில எல் (L) வடிவ வீடு அமையும். மருத்துவம் ஆர்வமுண்டு. பதிலடி தருவார். வெந்நீர் குளியல் செய்வார். நண்பர்கள் வீட்டுக்கு அடிக்கடி போவார். சுயநலவாதி போலத் தோன்றினாலும் பிறருக்கு உதவி செய்வார். குற்றவுணர்வு அற்றவர். மூன்று சகோதரிகள் அல்லது பெண்களை உடையவர்.

நட்சத்திரத்தின் ராசிசிம்மம்
நட்சத்திர அதிபதிகேது
நட்சத்திர நாம எழுத்துகள்ம,மி,மு,மெ,மா,மீ
கணம்ராட்ஷ கணம்
மிருகம்ஆண் எலி
பட்சிஆண் கழுகு
மரம்ஆல்
நாடிவாம பார்சுவ நாடி
ரஜ்ஜுஏறு பாதம்
அதி தெய்வம்சுக்கிரன்-மகாலெட்சுமி

நெஞ்சு எரிச்சல் இருக்கும், பிறந்த வீட்டுப் பாசம் அதிகம் உள்ளவர். வேளாங்கன்னி மாதா அருளுள்ளவர். நீதிமன்றத் தொடர்பு உள்ளவர். கருணையும் கண்டிப்பும் உள்ளவர். பிரச்சினைக்கு உரியவர். சூரியன் கேது அருள் உண்டு.

பொதுவாண  குணங்கள்

மகம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்கள் அனைத்து செயல்களும் முழுமையாக முடிக்கப்பட வேண்டும் என்ற எண்ணத்தை வலுவாக கொண்டவராய் இருப்பீர்கள்.

உங்களிடம் ஒப்படைக்கப்படும் எந்த காரியமும் முழுமையாக செய்துவிடுவீர்கள். உடல் ஆரோக்கியத்தை மிகவும் ஆர்வமாக பேணிக்காப்பீர்கள். எந்த சூழ்நிலைகயையும் சமாளிக்க கூடிய மனநிலையை வளர்த்துக் கொள்ள விரும்புவீர்கள். மற்றவர்களிடம் உண்மையான உழைப்பையும் நேர்மையான செயல்களையும் எதிர்பார்ப்பீர்கள்.

உங்களது நேர்மையான செயல்பாடுகளால் மற்றவர்களிடம் உங்களுக்கான மதிப்பை அதிகரித்து கொள்வீர்கள். பல திசைகளில் சுற்றுவதில் விருப்பம் உடையவர் அழகர், இசைப்புலவன், நீராடுவதில் விருப்பம் உடையவர், அழகன், இசைப்புலவர், நீராடுவதில் விருப்பம் உடையவர், வாசனைப் பொருட்களில் விருப்பம் உடையவர், செல்வம் உடையவர், வலது பக்கத்தில் மரு உடையவர், நியாயஸ்தன், அற்ப நித்திரை உடையவர்.

மகம் நட்சத்திரம்

ஆராய்ச்சி மனப்பான்மை உள்ளவர்கள், கல்வி பயில்வதில் ஆர்வம் கொண்டிருப்பர் தருமம் செய்வதில் வல்லவர்கள் மனத்தூய்மை, நேர்மை மிக்கவர்கள். பிறரை கவுரவமாக நடத்துவர் மதுரமான மொழி பேசுவதோடு பேச்சு சாதுர்யமும் பெற்றிருப்பர்

பயணங்களில் விருப்பமுடையவர்ள்.சங்கீதகலையில் விருப்பமுடையவர்கள்.வாசனைப் பொருட்களில் விருப்பமுடையவர்கள்.செல்வம் மற்றும் பொருட் சேர்க்கை கொண்டவர்கள்.அறவழியில் நடப்பவர்கள்.குறைவான உறக்க நேரம் கொண்டவர்கள்.சிந்தித்து செயல்படும் மனப்பான்மை உள்ளவர்கள்.கல்வி கற்பதில் விருப்பம் கொண்டவர்கள் வெளிப்படையாக பேசக் கூடியவர்கள்.

 மகம் முதல் பாதம்

சிவந்த கண்களைக் கொண்டவர்கள்.சிவந்த நிறமுடையவர்கள் அறிவு நுட்பம் உடையவர்கள்.பொருள் சேர்ப்பதில் நாட்டம் கொண்டவர்கள்.உணர்ச்சி வசப்படக் கூடியவர்கள்.

மகம் 2-ம் பாதம்:

நற்குணங்களை உடையவர்கள்.செலவழிப்பதில் விருப்பமுள்ளவர்கள்.அழகிய கண்களை உடையவர்கள்.உடல் பலவீனம் உடையவர்கள் கலைத்துறையில் விருப்பம் கொண்டவர்கள்.நண்பர்கள் மீது பற்றுக் கொண்டவர்கள்.

மகம் நட்சத்திரம்

மகம் 3-ம் பாதம்: 

உடல் பலம் உடையவர்கள்.கெட்ட செயல்களில் ஈடுபடக் கூடியவர்கள்.அமைதியான போக்கை கொண்டவர்கள்.பிடிவாதம் உடையவர்கள்.எவருக்கும் அஞ்சாத வீரம் உடையவர்கள்.

 மகம் 4-ம் பாதம்:

சுயநலம் உடையவர்கள்.மகளிர் பேச்சை கேட்டு நடப்பவர்கள்.நல்ல இல்லத்தால் அமைப்பு கொண்டவன்.இன் சொற்களைப் பேசும் இயல்புடையவர்கள்முன்கோபம் உடையவர்கள்.

ASTROSIVA Whatsapp சேனலில் இணைய

வாட்ஸ் ஆப் சேனல் மூலமாக இணையும் போது உங்களது தொலைபேசி எண் யாருக்கும் தெரியாது .

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

RELATED ARTICLES

கட்டுரை வகைகள்

இன்றைய ராசி பலன்519அடிப்படை ஜோதிடம்184இன்றைய பஞ்சாங்கம்165ஜோதிட குறிப்புகள்161ஜோதிட தொடர்102ஆன்மிக தகவல்97குரு பெயர்ச்சி பலன்கள்64அம்மன் ஆலயங்கள்62108 திவ்ய தேசம்53நட்சத்திர ரகசியங்கள்35பரிகாரங்கள்32சக்தி தரும் மந்திரங்கள்28சனி பெயர்ச்சி பலன்கள்25சிவன் ஆலயங்கள்20அற்புத ஆலயங்கள்20கோவில் ரகசியங்கள்20தசா புத்தி பலன்கள்19ராசிபலன்19மலையாள மாந்திரீக மந்திரங்கள்19தோஷங்களும்-பரிகாரமும்18சுபகிருது வருட பலன்கள்13சனி பெயர்ச்சி நட்சத்திர பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2022-202313குரோதி வருட பலன்கள் 202413புத்தாண்டு பலன்கள்-202213சோபகிருது வருட பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள்-2023-202513வாக்கிய சனி பெயர்ச்சி பலன்கள் -2023-202613ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2020-202213ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202412ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202312பிலவ வருட புத்தாண்டு பலன்கள்12நவராத்திரி பூஜை10பெருமாள் ஆலயங்கள்8Gem Stone8தேவாரத் திருத்தலங்கள்7திருமண பொருத்தம்7கருட புராணம்7முருகன் ஆலயங்கள்6தை மாதம்5சித்தர்கள்5அட்சய திருதியை3ஜோதிட கருத்து கணிப்பு3தினம் ஒரு திருவாசகம்3மார்கழி மாத ராசி பலன்கள்-20232வாஸ்து மர்மங்கள்2Navagraha temples2புரட்டாசி மாத ராசி பலன்கள்2ஆவணி மாத ராசி பலன்கள்2மே மாத ராசிபலன்கள் -20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள் -20241மார்ச் மாத ராசி பலன் 20241ஏப்ரல் மாத ராசிபலன்கள்-20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள்1ஜோதிட மென்பொருள்1ஆலயங்கள்1மாசி மாத பலன்கள்1horoscope1ஐப்பசி மாத ராசி பலன்கள்-20231தை மாத பலன்கள்1

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular