Tuesday, June 18, 2024
Home108 திவ்ய தேசம்அப்பம் நைவேத்தியம் செய்து அதை தானமாக வழங்கினால் உடலிலுள்ள நோய் தீர்க்கும் சிறப்புமிக்க திவ்ய தேசம்-அப்பக்குடத்தான்...

அப்பம் நைவேத்தியம் செய்து அதை தானமாக வழங்கினால் உடலிலுள்ள நோய் தீர்க்கும் சிறப்புமிக்க திவ்ய தேசம்-அப்பக்குடத்தான் கோவில் ,கோவிலடி

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

google news astrosiva

திவ்ய தேசம்-அப்பக்குடத்தான் கோவில் (கோவிலடி)

திவ்ய தேசம் 6

பக்தர்களைக் காக்க பெருமாள் எத்தனையோ அவதாரங்களை எடுத்திருக்கிறார்.ஆனால் நமக்குத் தெரிந்தது பத்து அவதாரம்.தெரியாதது எத்தனையோ இருக்கலாம்.இந்த இடத்தில் தான் அவதாரம் எடுக்க வேண்டும் என்று பகவான் நினைத்ததில்லை.

பக்தர்களின் பிரார்த்தனைகளை நிறைவேற்ற ஒவ்வொரு நாளும் ஒவ்வொரு விதமாக , நேரடியாக மறைமுகமாக அவதாரம் எடுத்துக் கொண்டுதான் வருகிறார். இதற்கு உதாரணமாக சொல்ல வேண்டுமென்றால் திருவையாறு , திருக்காட்டுப் பள்ளி வழியாக தஞ்சை மார்க்கம் செல்லும் சாலையில் குடி கொண்டிருக்கும் , அப்பக்குடத்தான் பெருமாள் கோவிலைச் சொல்லலாம்.

கோவிலடி – என்று இந்தத் திருகோயிலுக்கு மற்றொரு பெயர் உண்டு. இந்திரகிரி , பவா சவன ஸ்சேத்திரம். பஞ்சரங்கம்.அப்பாவாரங்கநாத சுவாமி திருக்கோயில் என்று புராணங்களில் இத்திருத்தலத்தைப் பற்றி பெருமையாகக் கூறப்பட்டிருக்கிறது.காவிரி – கொள்ளிடம் நதிகளுக் கிடையில் இரண்டே முக்கால் ஏக்கர் நிலப்பரப்பில் மேற்கு நோக்கிய மூன்று பெரிய இராஜ கோபுரத்தோடு கோயில் காட்சியளிக்கிறது.

அப்பக்குடத்தான் கோவில்
  • மூலவருக்கு அப்பக்குடத்தான் பெருமாள் என்று திருநாமம்.புஜங்க சயனத்தில் மேற்கு திசை நோக்கி தரிசனம் காட்டுகிறார்.
  • தாயார் திருநாமம் கமலவல்லி.
  • கோயிலின் தீர்த்தம் இந்திர தீர்த்தம்.
  • விமானம் இந்திர விமானம்.
  • மார்க்கண்டேய முனிவர் பெருமாளுக்குப் பக்கத்தில் இருக்கிறார்.

உபரிசரவஸு என்னும் மன்னர் , பெருமாள் பக்தர் ஒருவருக்கு அன்னதானம் செய்ய மறுத்ததினால் துர்வாச முனிவரின் சாபத்திற்குப் பாத்திரமானான். அந்த சாபத்திலிருந்து நீங்க வேண்டுமானால் இந்த இந்திரகிரி கோயிலுக்கு வந்து ஒரு லட்சம் பேருக்கு அன்னதானம் செய்ய வேண்டும் என்பதினால் தன் சாபம் நீக்க – தினமும் உபரி சரவஸு மன்னன் இங்கு வந்து அன்னதானம் செய்து வந்தான்.

அப்பக்குடத்தான் கோவில்
திருப்பேர் நகர் (கோவிலடி)

ஒருநாள் பெருமாள் , கிழவனாக வந்து உபரிசரவஸு மன்னனிடம் அன்னம் கேட்க – அன்றைக்குப் பார்த்து அன்னம் இல்லை . உடனடியாக அன்னம் தயாரித்து அளிக்க கால தாமதமாகும் என்பதினால் உண்மை ‘ அன்னத்திற்குப் பதிலாக வேறு ஏதுவாக நிலையைச் சொல்லி இருந்தாலும் கேளுங்கள் தருகிறேன் ‘ என்று மன்னன் பவ்வியமாகக் கேட்க இறைவனும் ‘ சரி அப்பம் வேண்டும் ‘ என்று கேட்டார் . மன்னன் உடனடியாக அப்பம் தயார் செய்து கொடுத்தான்.அதை உண்டு பெருமான் உபரி சரவஸு மன்னனுக்குக் காட்சி தந்து துர்வாச முனிவரின் சாபத்தைப் போக்கினார்.

பெருமாளே அப்பத்தை விரும்பிக் கேட்டதால் இங்குள்ள இறைவனுக்கு அப்பக்குடத்தான் என்று பெயர்.இன்றும் பெருமாள் வலது கையில் ஓர் அப்பக்குடம் இருப்பதைப் பார்க்கலாம்.தினமும் இறைவனுக்கு நைவேத்தியம் அப்பம்தான்.

பெரியாழ்வார், திருமங்கை ஆழ்வார் , திருமழிசை ஆழ்வார்,நம்மாழ்வார் ஆகியோர் இந்தப் பெருமாளை மங்களாசாசனம் அருளியிருக்கிறார்கள்.

நம்மாழ்வாரின் கடைசிகாலம் இங்குதான் கழிந்தது.இங்கேதான் நம்மாழ்வார் மோட்சத்திற்குச் சென்றதாக ஐதீகம்.இந்த கோயிலுக்குப் பின் வேறெங்கும் நம்மாழ்வார் மங்களாசாசனம் செய்யவில்லை.

பரிகாரம் :

இந்த தலத்திற்குச் சென்று பெருமாளுக்கு அப்பம் நைவேத்தியம் செய்து அதை நிறைய பேர்களுக்கு தானமாக வழங்கினால் உடலிலுள்ள அத்தனை நோய்களும் மறைந்து விடும்.தெரிந்தோ அல்லது தெரியாமலோ செய்த பிரம்மஹத்தி தோஷம் விலகும்.

யாரேனும் எப்பொழுதாவது இட்ட சாபத்தால் குடும்பத்தில் திருமணமாகாமல் பிள்ளைப்பேறு இல்லாமல் கஷ்டப்படுபவர்களுக்கு – விமோசனம் கிடைக்கும் வைகுண்ட ஏகாதசி திருவிழாவில் பத்து நாட்களிலும் இங்கு வந்து கலந்து கொண்டவர்களுக்கு ‘ மோட்சம் ‘ நிச்சயமாகக் கிடைக்கும் என்று நம்பிக்கை !

ஆலயம் இருக்கும் இடம் :

ASTROSIVA Whatsapp சேனலில் இணைய

வாட்ஸ் ஆப் சேனல் மூலமாக இணையும் போது உங்களது தொலைபேசி எண் யாருக்கும் தெரியாது .

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

RELATED ARTICLES

கட்டுரை வகைகள்

இன்றைய ராசி பலன்519அடிப்படை ஜோதிடம்184இன்றைய பஞ்சாங்கம்165ஜோதிட குறிப்புகள்161ஜோதிட தொடர்102ஆன்மிக தகவல்98குரு பெயர்ச்சி பலன்கள்64அம்மன் ஆலயங்கள்62108 திவ்ய தேசம்53நட்சத்திர ரகசியங்கள்35பரிகாரங்கள்32சக்தி தரும் மந்திரங்கள்28சனி பெயர்ச்சி பலன்கள்25அற்புத ஆலயங்கள்21சிவன் ஆலயங்கள்20கோவில் ரகசியங்கள்20ராசிபலன்19தசா புத்தி பலன்கள்19மலையாள மாந்திரீக மந்திரங்கள்19தோஷங்களும்-பரிகாரமும்18சனி பெயர்ச்சி நட்சத்திர பலன்கள்13சுபகிருது வருட பலன்கள்13குரோதி வருட பலன்கள் 202413ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2022-202313வாக்கிய சனி பெயர்ச்சி பலன்கள் -2023-202613புத்தாண்டு பலன்கள்-202213சோபகிருது வருட பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள்-2023-202513ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2020-202213ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202412ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202312பிலவ வருட புத்தாண்டு பலன்கள்12நவராத்திரி பூஜை10பெருமாள் ஆலயங்கள்8Gem Stone8தேவாரத் திருத்தலங்கள்7திருமண பொருத்தம்7கருட புராணம்7முருகன் ஆலயங்கள்6தை மாதம்5சித்தர்கள்5அட்சய திருதியை3ஜோதிட கருத்து கணிப்பு3தினம் ஒரு திருவாசகம்3மார்கழி மாத ராசி பலன்கள்-20232வாஸ்து மர்மங்கள்2Navagraha temples2புரட்டாசி மாத ராசி பலன்கள்2ஆவணி மாத ராசி பலன்கள்2மே மாத ராசிபலன்கள் -20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள் -20241மார்ச் மாத ராசி பலன் 20241ஏப்ரல் மாத ராசிபலன்கள்-20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள்1ஜோதிட மென்பொருள்1ஆலயங்கள்1மாசி மாத பலன்கள்1horoscope1ஐப்பசி மாத ராசி பலன்கள்-20231தை மாத பலன்கள்1

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular