Monday, June 24, 2024
Homeகுரு பெயர்ச்சி பலன்கள்குருபெயர்ச்சி பலன்கள்-கன்னி

குருபெயர்ச்சி பலன்கள்-கன்னி

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

google news astrosiva

குருபெயர்ச்சி பலன்கள்-கன்னி  

புதன் பகவானின் அருள் பெற்ற கன்னி ராசி அன்பர்களே!!!

இதுவரை உங்கள் ராசிக்கு ஆறாம் வீடான கும்பத்தில் இருந்து வந்த குருபகவான் 13.4.2022 முதல் உங்கள் ராசிக்கு ஏழாம் வீடான மீன ராசியில் சஞ்சரிக்க இருக்கிறார்.

பொதுவாக 2 ,5, 7, 9 ,11ம் வீடுகளில் குரு பகவான் சஞ்சரிக்கும் காலங்களில் அவர் பார்க்கும் இடங்களுக்கு மட்டுமல்லாமல் நின்ற இடத்திற்கும் சேர்த்து சுப பலன்களை வழங்குவார் என்பது ஜோதிட விதியாகும்

ஒரு ஜாதகனுடைய ஜென்ம ராசிக்கு ஏழாமிடத்தில் சஞ்சரிக்கும்போது அவன் நல்ல நெறிமுறைகளில் பற்றுதல் கொண்டு நேர்மையாக நடந்து புனிதனாவான். வாழ்வில் இன்பம் காண்பான்.எல்லையற்ற விருப்பத்துடன் இருப்பான். உயர் தகுதியும் மதிப்புமிக்க பெண்களால் ஆதாயம் அடைவான். வாகன யோகம் அடைந்து யோகம் உள்ள மனைவியை கொண்டவனாக மகிழ்ச்சியுடன் வாழ்வான்.

குருபெயர்ச்சி பலன்கள்

ஏழாம் இடத்திற்கு வரும் குரு பகவான் உங்களுக்கு ஏற்றமான பலன்களையே வழங்க உள்ள நேரத்தில் அங்கிருந்து 5,7, 9-ஆம் பார்வையாக உங்கள் ராசியையும் 3-ஆம் வீட்டையும் 11ஆம் வீட்டை பார்வையிட இருக்கிறார் என்பதால் அந்த இடங்களெல்லாம் சிறப்படைய போகிறது.

குருவின் 7ம் பார்வை பலன் 

தனது ஏழாம் பார்வையாக உங்கள் ராசியை பார்வையிடும் போது முதலில் உங்களை ராஜநடை போட வைப்பார். நேற்று வரை உங்களை சர்வசாதாரணமாக எண்ணியவர்கள் உங்கள் திறமையையும் பெருமையையும் உணர்வார்கள். தடைகளாக இருந்ததை எல்லாம் தாண்டி வெற்றி நடை போடுவீர்கள்.

உடலில் புதிய வலிமை குடிகொள்ளும். ஆடை ஆபரண சேர்க்கை உண்டாகும். மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும். திருமண வயது வந்ததும் திருமணம் நடைபெறாமல் தாமதப்பட்டு வந்தவர்களுக்கு திருமண யோகம் கூடிவரும். பெண்களால் ஆண்களுக்கும் ஆண்களால் பெண்களுக்கும் சந்தோஷமும் நன்மையும் உண்டாகும். விளையாட்டாக ஆரம்பித்த காதல் திருமணம் வரை செல்லும்.

குருவின் 9ம் பார்வை பலன் 

தனது ஒன்பதாம் பார்வையாக உங்கள் ராசிக்கு மூன்றாம் இடமாகிய சகோதர தைரியத்தை பார்வையிடும் குருபகவான் உங்கள் துணிச்சலை அதிகரிப்பார். எடுத்த காரியத்தில் வெற்றி நிலையை உண்டாக்குவார். தொழில் விருத்தியாகும். வேலையில் மேலதிகாரிகளின் ஆதரவு கிட்டும். யோகதுடன் போகமும் நிறையும். நண்பர்களால் ஆதாயம் கிட்டும். தந்தையின் உடல்நிலையில் முன்னேற்றம் தென்படும். இளைய சகோதர சகோதரிகளால் நன்மை நிறையும்.

குருபெயர்ச்சி பலன்கள்
குருவின் 5ம் பார்வை பலன் 

தனது ஐந்தாம் பார்வையாக உங்கள் ராசிக்கு பதினொன்றாம் இடத்தை பார்வையிடும் குருபகவான் உங்கள் சிந்தனை சக்தியை அதிகரிப்பார். எந்த வழி நல்ல வழி என்று தெரிந்துகொண்டு அந்த வழியில் செல்ல வைப்பார். குழந்தை பாக்கியம் இல்லாமல் ஏங்கி கொண்டிருந்தவர்களின் கவலை தீர்ந்து வீட்டில் மழலைச் சத்தம் கேட்கும். மூதாதையர்களின் சொத்துக்களில் இருந்த வில்லங்கங்கள் முடிந்து சொத்துக்கள் கைக்கு வரும். இறை வழிபாட்டில் மனம் செல்லும். நீதிபோதனை, பிரசங்கம் என்று மற்றவர்களுக்கு நல்ல வழியை காட்டுவீர்கள்.

பலன் தரும் பரிகாரம் 

திருக்கோவிலூருக்கு அருகில் மணம்பூண்டியில் உள்ள ஸ்ரீஸ்ரீரகூத்மரின் ஜீவசமாதிக்கு உங்கள் நட்சத்திர நாளில் சென்று பால் அபிஷேகம் செய்து வாருங்கள் நன்மை எல்லாம் நடக்கும்.

ASTROSIVA Whatsapp சேனலில் இணைய

வாட்ஸ் ஆப் சேனல் மூலமாக இணையும் போது உங்களது தொலைபேசி எண் யாருக்கும் தெரியாது .

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

RELATED ARTICLES

கட்டுரை வகைகள்

இன்றைய ராசி பலன்521அடிப்படை ஜோதிடம்185இன்றைய பஞ்சாங்கம்165ஜோதிட குறிப்புகள்161ஜோதிட தொடர்102ஆன்மிக தகவல்98குரு பெயர்ச்சி பலன்கள்64அம்மன் ஆலயங்கள்62108 திவ்ய தேசம்53நட்சத்திர ரகசியங்கள்35பரிகாரங்கள்32சக்தி தரும் மந்திரங்கள்28சனி பெயர்ச்சி பலன்கள்25அற்புத ஆலயங்கள்21சிவன் ஆலயங்கள்20கோவில் ரகசியங்கள்20ராசிபலன்19தசா புத்தி பலன்கள்19மலையாள மாந்திரீக மந்திரங்கள்19தோஷங்களும்-பரிகாரமும்18சனி பெயர்ச்சி நட்சத்திர பலன்கள்13சுபகிருது வருட பலன்கள்13குரோதி வருட பலன்கள் 202413ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2022-202313வாக்கிய சனி பெயர்ச்சி பலன்கள் -2023-202613புத்தாண்டு பலன்கள்-202213சோபகிருது வருட பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள்-2023-202513ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2020-202213ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202412ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202312பிலவ வருட புத்தாண்டு பலன்கள்12நவராத்திரி பூஜை10பெருமாள் ஆலயங்கள்8Gem Stone8தேவாரத் திருத்தலங்கள்7திருமண பொருத்தம்7கருட புராணம்7முருகன் ஆலயங்கள்6தை மாதம்5சித்தர்கள்5அட்சய திருதியை3ஜோதிட கருத்து கணிப்பு3தினம் ஒரு திருவாசகம்3மார்கழி மாத ராசி பலன்கள்-20232வாஸ்து மர்மங்கள்2Navagraha temples2புரட்டாசி மாத ராசி பலன்கள்2ஆவணி மாத ராசி பலன்கள்2மே மாத ராசிபலன்கள் -20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள் -20241மார்ச் மாத ராசி பலன் 20241ஏப்ரல் மாத ராசிபலன்கள்-20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள்1ஜோதிட மென்பொருள்1ஆலயங்கள்1மாசி மாத பலன்கள்1horoscope1ஐப்பசி மாத ராசி பலன்கள்-20231தை மாத பலன்கள்1

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular