Friday, July 19, 2024
Home108 திவ்ய தேசம்கால்நடை வளர்ப்பவர்கள் கட்டாயம் செல்லவேண்டிய சிறப்புமிக்க திவ்ய தேசம்-திருத்தேரழுந்தூர்

கால்நடை வளர்ப்பவர்கள் கட்டாயம் செல்லவேண்டிய சிறப்புமிக்க திவ்ய தேசம்-திருத்தேரழுந்தூர்

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

google news astrosiva

திவ்ய தேசம் – திருத்தேரழுந்தூர் கோவில்

மாயவரம் குத்தாலம் கோமல் செல்லும் வழியில் சுமார் 21 கிலோமீட்டர் தூரத்திற்கு திருவழுந்தூர் என்னும் புண்ணிய ஸ்தலம் உண்டு. அழுந்தூர் , கிருஷ்ணாரண்யம் என்று வேறு பெயர்களும் உண்டு.

பொதுவாக கிருஷ்ணன் கோயிலில் கிருஷ்ண பெருமான் இரண்டு கைகளுடன் தான் காட்சி தருவார். இந்தக் கோயிலிலுள்ள கிருஷ்ணன் ருக்மணி , சத்ய பாமாவுடன் பசுக்கன்றுடன் , நான்கு கைகள் உடையவராக திருக்கோலம் கொண்டுள்ளார்.

காவிரிக் கரையின் ஓரத்தில் மூன்று நிலைகளுடைய கோபுரம் . இரண்டு பிராகாரங்களை உடையது.

திவ்ய தேசம்-திருத்தேரழுந்தூர் கோவில்

மூலவர் தேவாதிராஜன் நின்ற திருக்கோலம்.

உற்சவர் ஆமருவியப்பன் ,

தாயார் செங்கமலவல்லி.

தீர்த்தம் தரிசன புஷ்கரணி.

விமானம் கருடவிமானம்.

பஞ்ச கிருஷ்ண க்ஷேத்திரத்தில் இதுவும் ஒன்று. தர்மதேவதை , உபரி , சரவசு , காவேரி , கருடன் , அகத்தியர் ஆகியோர் இறைவனை நேரடியாகக் கண்டவர்கள்.

அகத்திய முனிவர் இத்தலத்தின் கீழ் அமர்ந்து இறைவனை நோக்கி தவம் புரிந்து கொண்டிருந்தார். அப்போது அவரது தவத்திற்கு இடையூறாக ஊர்த்து வரதன் என்னும் அரசன் வானவெளியில் தேரைச் செலுத்தினான். இதையறிந்த அகத்தியர் தன் தவ பலத்தால் தேரை மேலே செல்லாமல் அழுத்தினார். தேரும் வானிலிருந்து கீழே விழுந்து மண்ணில் அழுந்தியது. அதனால் தேர் அழுந்தூர் என்று இந்த ஸ்தலத்திற்குப் பெயர்.

கண்ணபிரான் ஆசையோடு மேய்த்துக் கொண்டிருந்த பசுக்களை நான்முகனான பிரம்மன் , கண்ணனுக்குத் தெரியாமல் அந்த பசுக்களை இந்த ஸ்தலத்திற்கு கொண்டு மறைத்து விட்டான். பிரம்ம தேவனின் இந்த செய்கையைக் கண்ட கிருஷ்ணன் , தன்னுடைய சக்தியினால் ஏராளமான பசுக்களை மாயையாகப் படைத்து விட்டான். இதனால் கதிகலங்கிப் போன பிரம்மா கிருஷ்ணனிடம் மன்னிப்பு கேட்டான் . அதோடு கிருஷ்ணனே நிரந்தரமாக இந்த தலத்தில் தங்கி அருள வேண்டும் என்றும் கேட்டுக் கொண்டதிற் கேற்ப , பகவான் கிருஷ்ணன் ஆமருவியப்பன் என்ற திருநாமத்தோடு இத்தலத்தில் எழுந்தருளியுள்ளார்.

கவிச்சக்கரவர்த்தி கம்பன் இந்த ஸ்தலத்தில் பிறந்தார். திருமங்கையாழ்வார் , மணவாள மாமுனிவர் ஆகியோர் இந்த திருத்தலத்தைப் போற்றி பாடியிருக்கிறார்கள்.

பரிகாரம் :

காணாமல் போன நபர்கள் மீண்டும் வீட்டிற்குத் திரும்புவதற்கும் கைவிட்டுப் போன பொருள்கள் மீண்டும் வந்து சேர்வதற்கும் , தலைகனம் மிகுந்த அதிகாரிகளால் ஏற்படும் தொந்தரவுகளிலிருந்து விடுபடுவதற்கும் தங்களது வாழ்க்கையில் புகுந்து குறுக்கிட்டு பல்வேறு இன்னல்களைத் தந்து கொண்டிருக்கும் கயவர்களிடமிருந்து தப்பிப்பதற்கும் இங்குவந்து தேவாதிராஜப் பெருமாளை மனமுருகிப் பிரார்த்தனை செய்து கோயில் விதிப்படி செய்ய வேண்டிய பரிகாரங்களைச் செய்தால் அத்தனைக் கஷ்டமும் தூள் தூளாகி ஆனந்தப் பெருவாழ்வை வாழ முடியும். இன்னும் சொல்லப் போனால் அவரவர்கள் பிரார்த்தனைகளுக்கேற்ப பெருமாளின் நேரிடைத் தரிசனமும் கிடைக்கலாம்.

கோவில் இருப்பிடம் :

ASTROSIVA Whatsapp சேனலில் இணைய

வாட்ஸ் ஆப் சேனல் மூலமாக இணையும் போது உங்களது தொலைபேசி எண் யாருக்கும் தெரியாது .

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

RELATED ARTICLES

கட்டுரை வகைகள்

இன்றைய ராசி பலன்534அடிப்படை ஜோதிடம்185இன்றைய பஞ்சாங்கம்165ஜோதிட குறிப்புகள்161ஜோதிட தொடர்103ஆன்மிக தகவல்100குரு பெயர்ச்சி பலன்கள்64அம்மன் ஆலயங்கள்62108 திவ்ய தேசம்53பரிகாரங்கள்35நட்சத்திர ரகசியங்கள்35சக்தி தரும் மந்திரங்கள்28சனி பெயர்ச்சி பலன்கள்26அற்புத ஆலயங்கள்22சிவன் ஆலயங்கள்20கோவில் ரகசியங்கள்20ராசிபலன்19மலையாள மாந்திரீக மந்திரங்கள்19தசா புத்தி பலன்கள்19தோஷங்களும்-பரிகாரமும்18ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2020-202213ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள்-2023-202513சனி பெயர்ச்சி நட்சத்திர பலன்கள்13சோபகிருது வருட பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2022-202313வாக்கிய சனி பெயர்ச்சி பலன்கள் -2023-202613குரோதி வருட பலன்கள் 202413சுபகிருது வருட பலன்கள்13புத்தாண்டு பலன்கள்-202213பிலவ வருட புத்தாண்டு பலன்கள்12ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202312ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202412நவராத்திரி பூஜை10பெருமாள் ஆலயங்கள்8Gem Stone8திருமண பொருத்தம்7கருட புராணம்7தேவாரத் திருத்தலங்கள்7முருகன் ஆலயங்கள்6தை மாதம்5சித்தர்கள்5ஜோதிட கருத்து கணிப்பு3அட்சய திருதியை3தினம் ஒரு திருவாசகம்3Navagraha temples2ஆவணி மாத ராசி பலன்கள்2புரட்டாசி மாத ராசி பலன்கள்2மார்கழி மாத ராசி பலன்கள்-20232வாஸ்து மர்மங்கள்2பங்குனி மாத ராசி பலன்கள் -20241மே மாத ராசிபலன்கள் -20241ஜூலை மாத ராசி பலன்கள்- 2021ஜூலை மாத ராசி பலன்கள்-20241ஏப்ரல் மாத ராசிபலன்கள்-20241மார்ச் மாத ராசி பலன் 20241ஜோதிட மென்பொருள்1ஆலயங்கள்1horoscope1ஐப்பசி மாத ராசி பலன்கள்-20231பங்குனி மாத ராசி பலன்கள்1மாசி மாத பலன்கள்1தை மாத பலன்கள்1

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular