Monday, February 26, 2024
Home108 திவ்ய தேசம்கலைத்துறையில் சாதிக்க துடிப்பவர்கள் செல்லவேண்டிய ஒரு அற்புத திவ்ய தேசம் - திருசித்ரகூடம்

கலைத்துறையில் சாதிக்க துடிப்பவர்கள் செல்லவேண்டிய ஒரு அற்புத திவ்ய தேசம் – திருசித்ரகூடம்

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

google news astrosiva

திவ்ய தேசம் – திருசித்ரகூடம்

கடலூரிலிருந்து தெற்கே 48 கி.மீ உள்ள மிகவும் புகழ்வாய்ந்த சிதம்பர நகருக்கு மறுபெயர்தான் திரு சித்ரகூடம். தென்புலியூர், தில்லைவனம், கோவில் பெரும் பற்றப் புலியூர், புலிச்சரம், திருச்சிற்றம்பலம் என்று பல பெயர்கள் இதற்குண்டு. சுமார் நாற்பது ஏக்கர் பரப்பளவில் அமைந்துள்ள இப்பெரிய கோயிலைப் பற்றி பல வியக்கத்தக்க புராணக் கதைகள் உண்டு புகழ்பெற்ற நடராஜர் கோயிலுக்குள் இந்த வைணவக் கோயில் சிறப்பான முறையில் அமைத்திருக்கிறது.

மூலவர் கோவிந்தராஜப் பெருமாள் கிழக்கு நோக்கிச் சயனக் கோலத்தில் காட்சியளிக்கிறார். உற்சவர் தேவாதித் தேவன். தாயார் புண்டரீகவல்லி.தீர்த்தம் புண்டரீகத் தீர்த்தம்.

திவ்ய தேசம்

கோடி நாட்டுத் திருப்பதிகளில் 23வது இடத்தைப் பெற்றது. குலசேகர ஆழ்வாரும், திருமங்கையாழ்வாரும் மங்களாசாசனம் செய்திருக்கிறார்கள். விமானம் ஸாத்விக விமானம்.

நடராஜப் பெருமானும், இந்திராதி தேவர்கள் மூவாயிரம் பேர்களும் இங்குள்ள கோவிந்தராஜப் பெருமாளை தரிசிக்க வந்ததாக ஒரு வரலாறு. தன்னெதிரே நடனமாடிய நடராஜப் பெருமானது தாண்டவத்தைக் கண்டு பெருமாள் மெய்மறந்து இங்கேயே தங்கியதாகவும் சொல்வதுண்டு. பரதமாமுனிவர் நாட்டிய சாஸ்திரத்தை ஏற்படுத்திய ஸ்தலம். சிவன், தானே விரும்பி அமர்ந்து ஆனந்த தாண்டவம் செய்தார்.

திவ்ய தேசம்

உலகிலுள்ள எல்லாவிதமான நடனங்களையும் இங்குள்ள சிற்ப சாஸ்திரத்தில் காணலாம். பாணினி முனிவர் வியாகரணம் செய்த இடம். பதஞ்ஜலி முனிவருக்கும் பாணினி, தில்லை மூவாயிரம் பேர்களுக்கும் பகவாள் நேரடியாகத் தரிசனம் காட்டிய இடம்.

பரிகாரம்:

கலைத்துறையில் முன்னுக்கு வர வேண்டும் என்று துடிப்பவர்கள் வியாபாரம் சீர்குலையாமல் இருக்க வேண்டும் என்று நினைப்பவர்கள்,உடல் ஆரோக்கியத்தால் அடிக்கடி பாதிக்கப்படுபவர்கள், அலுவலகத்தில் ஏதாவது சாதனை செய்து விரைவில் உலகளாவிய வகையில் பெயரும் புகழும் வேண்டுமென்று நினைப்பவர்கள், இங்கு வந்து கோவிந்தராஜ பெருமாளை தரிசனம் செய்து பிரார்த்தனை செய்து கொண்டால் போதும் அவர்கள் பல வகையில் பெயரோடும் புகழோடும் எதிர்காலத்தில் சிறப்பாக விளங்குவார்கள்.

கோவில் இருப்பிடம்

ASTROSIVA Whatsapp சேனலில் இணைய

வாட்ஸ் ஆப் சேனல் மூலமாக இணையும் போது உங்களது தொலைபேசி எண் யாருக்கும் தெரியாது .

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

RELATED ARTICLES

கட்டுரை வகைகள்

இன்றைய ராசி பலன்512அடிப்படை ஜோதிடம்183இன்றைய பஞ்சாங்கம்164ஜோதிட குறிப்புகள்158ஜோதிட தொடர்99ஆன்மிக தகவல்91அம்மன் ஆலயங்கள்62குரு பெயர்ச்சி பலன்கள்53108 திவ்ய தேசம்50பரிகாரங்கள்32நட்சத்திர ரகசியங்கள்30சக்தி தரும் மந்திரங்கள்28சனி பெயர்ச்சி பலன்கள்25கோவில் ரகசியங்கள்20சிவன் ஆலயங்கள்20மலையாள மாந்திரீக மந்திரங்கள்19தசா புத்தி பலன்கள்19தோஷங்களும்-பரிகாரமும்18ராசிபலன்18அற்புத ஆலயங்கள்18வாக்கிய சனி பெயர்ச்சி பலன்கள் -2023-202613சனி பெயர்ச்சி நட்சத்திர பலன்கள்13சோபகிருது வருட பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள்-2023-202513ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2022-202313ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2020-202213புத்தாண்டு பலன்கள்-202213சுபகிருது வருட பலன்கள்13ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202412பிலவ வருட புத்தாண்டு பலன்கள்12ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202312நவராத்திரி பூஜை10Gem Stone8பெருமாள் ஆலயங்கள்8தேவாரத் திருத்தலங்கள்7கருட புராணம்7திருமண பொருத்தம்7முருகன் ஆலயங்கள்6தை மாதம்5சித்தர்கள்4தினம் ஒரு திருவாசகம்3ஜோதிட கருத்து கணிப்பு3மார்கழி மாத ராசி பலன்கள்-20232புரட்டாசி மாத ராசி பலன்கள்2ஆவணி மாத ராசி பலன்கள்2வாஸ்து மர்மங்கள்2Navagraha temples2தை மாத பலன்கள்1மாசி மாத பலன்கள்1ஜோதிட மென்பொருள்1ஆலயங்கள்1பங்குனி மாத ராசி பலன்கள்1horoscope1ஐப்பசி மாத ராசி பலன்கள்-20231மார்ச் மாத ராசி பலன் 20241

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular