Tuesday, June 18, 2024
Home108 திவ்ய தேசம்ஏவல்,பில்லி ,சூனியம் ,சுபகாரியத்தடை போன்ற பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வை தரும் திவ்ய தேசம் -"விளக்கொளிப் பெருமாள்"

ஏவல்,பில்லி ,சூனியம் ,சுபகாரியத்தடை போன்ற பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வை தரும் திவ்ய தேசம் -“விளக்கொளிப் பெருமாள்”

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

google news astrosiva

விளக்கொளிப் பெருமாள்

படைப்பது எளிது படைத்த பின் அதை காப்பது தான் கஷ்டம். இந்த கஷ்டமான காரியத்தை ‘எம்பெருமான்’ அன்று முதல் இன்று வரை ஆனந்தமாக செய்து வருகிறார். பிரார்த்தனை செய்தவுடன் பகவான் காப்பாற்ற வரவில்லையே என்று யாரும் கவலைப்பட வேண்டாம். பிரார்த்தனை செய்வதுதான் நமது கடமை. மற்றவற்றை எம்பெருமான் கவனமாக பார்த்துக் கொள்வார். இதை உறுதி செய்வதற்காக எழுப்பப்பட்ட கோயில் தான் காஞ்சிபுரத்தில் அஷ்ட புயகரத்திற்கு அருகே உள்ள “திருத்தண்கா” கோயிலாகும்.

விளக்கொளிப் பெருமாள்

தூப்புல், திருத்தண்கா, “விளக்கொளிப் பெருமாள்” என்று வெவ்வேறு பெயர்களுடன் விளங்கிவரும் இந்த கோவில் சுமார் மூன்று ஏக்கர் நிலப்பரப்பில் மூன்று நிலை ராஜகோபுரத்துடன் இரண்டு பிரகாரங்களை கொண்டது.

  • மூலவர் -“விளக்கொளிப் பெருமாள்” இறைவனுக்கு தீபப்பிரகாசர், திவ்யப்பிரகாசர் என வேறு பெயர்களும் உண்டு.
  • தாயார்-மரகதவல்லி தாயார்.
  • தீர்த்தம்- சரஸ்வதி தீர்த்தம்.
  • விமான ஸ்ரீஹர விமானம்.

இது அஷ்டபுயகர ஸ்தல வரலாற்றை பெரிதும் கொண்டிருக்கிறது. ஆனாலும் சிறு மாற்றம் உண்டு. ‘சரஸ்வதி தேவி’ துணை இல்லாமல் தன்னால் யாகம் நடத்தி திருமாலை நேரடியாக தெய்வ தரிசனம் காண முடியும் என்ற வேகத்தில் ‘பிரம்மதேவன்’ தன்னிச்சையாக நின்று யாகம் செய்ய ஆரம்பித்தார். பிரம்ம தேவனுக்கு தான் யார் என்பதை காட்ட சரஸ்வதி தேவி “மாயநலன்” என்னும் கொடிய அசுரனை ஏவி யாகத்தை தடை செய்ய சொன்னார். சரஸ்வதி தேவிக்காக அந்த “மாயநலன்” இந்த உலகம் முழுவதையும் இருட்டாக்கி விட்டான்.

விளக்கொளிப் பெருமாள்

பிரம்மதேவர் இந்த கொடுமையை சொல்லி திருமாலிடம் வேண்ட ‘திருமால்’ ஒரு பேரொளியாக தோன்றியதோடு, தனது கையில் ஒளி விளக்கை ஏற்றி இருட்டை போக்க பிரம்மாவுக்கு உதவினார். அதனால்தான் இந்த தளத்திற்கு “விளக்கொளிப் பெருமாள்”கோயில் என்று பெயர் வந்தது. ஸ்ரீ வேதாந்த தேசிகர் இத்தலத்தில் அவதரித்ததனால் இத்தலத்திற்கு பெருமை. திருமங்கையாழ்வார் மங்களாசாசனம் செய்திருக்கிறார்.

பரிகாரம்

வாழ்க்கையே இருண்டு போய் விடுமோ! என்று தினமும் பயந்து கொண்டிருப்பவர்கள் ஒவ்வொரு நாளும் கெட்ட சொப்பனத்தாலும், ஏவல், பில்லி, சூனியம் போன்ற துர்தேவதைகளால் மனதளவில் பாதிக்கப்படுகிறவர்களும், சுப காரியங்கள் தடைபட்டுக் கொண்டிருக்கிறதே என்று வருந்துகிறவர்களும், எந்தெந்த உருவத்தில் கெடுதல் வருமோ என்று பயத்தால் நொந்து கொண்டிருப்பவர்களும் இந்த “விளக்கொளிப் பெருமாள்”கோயிலில் வந்து மூன்று வேளைகளிலும் பிரார்த்தனை செய்தால். பகவான் ஒளி ரூபமாக வந்து அத்தனை கஷ்டங்களையும் தீர்ப்பார் என்பது காலம் காலமாக நிலவிவரும் ஐதீகம்.

கோவில் இருப்பிடம்

ASTROSIVA Whatsapp சேனலில் இணைய

வாட்ஸ் ஆப் சேனல் மூலமாக இணையும் போது உங்களது தொலைபேசி எண் யாருக்கும் தெரியாது .

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

RELATED ARTICLES

கட்டுரை வகைகள்

இன்றைய ராசி பலன்519அடிப்படை ஜோதிடம்184இன்றைய பஞ்சாங்கம்165ஜோதிட குறிப்புகள்161ஜோதிட தொடர்102ஆன்மிக தகவல்98குரு பெயர்ச்சி பலன்கள்64அம்மன் ஆலயங்கள்62108 திவ்ய தேசம்53நட்சத்திர ரகசியங்கள்35பரிகாரங்கள்32சக்தி தரும் மந்திரங்கள்28சனி பெயர்ச்சி பலன்கள்25அற்புத ஆலயங்கள்21சிவன் ஆலயங்கள்20கோவில் ரகசியங்கள்20ராசிபலன்19தசா புத்தி பலன்கள்19மலையாள மாந்திரீக மந்திரங்கள்19தோஷங்களும்-பரிகாரமும்18சனி பெயர்ச்சி நட்சத்திர பலன்கள்13சுபகிருது வருட பலன்கள்13குரோதி வருட பலன்கள் 202413ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2022-202313வாக்கிய சனி பெயர்ச்சி பலன்கள் -2023-202613புத்தாண்டு பலன்கள்-202213சோபகிருது வருட பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள்-2023-202513ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2020-202213ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202412ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202312பிலவ வருட புத்தாண்டு பலன்கள்12நவராத்திரி பூஜை10பெருமாள் ஆலயங்கள்8Gem Stone8தேவாரத் திருத்தலங்கள்7திருமண பொருத்தம்7கருட புராணம்7முருகன் ஆலயங்கள்6தை மாதம்5சித்தர்கள்5அட்சய திருதியை3ஜோதிட கருத்து கணிப்பு3தினம் ஒரு திருவாசகம்3மார்கழி மாத ராசி பலன்கள்-20232வாஸ்து மர்மங்கள்2Navagraha temples2புரட்டாசி மாத ராசி பலன்கள்2ஆவணி மாத ராசி பலன்கள்2மே மாத ராசிபலன்கள் -20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள் -20241மார்ச் மாத ராசி பலன் 20241ஏப்ரல் மாத ராசிபலன்கள்-20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள்1ஜோதிட மென்பொருள்1ஆலயங்கள்1மாசி மாத பலன்கள்1horoscope1ஐப்பசி மாத ராசி பலன்கள்-20231தை மாத பலன்கள்1

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular