Friday, June 14, 2024
Homeராசிபலன்வாக்கிய சனி பெயர்ச்சி பலன்கள் -2023-2026சனி பெயர்ச்சி 2023 to 2026-துலாம் பலன்கள் மற்றும் பரிகாரம்

சனி பெயர்ச்சி 2023 to 2026-துலாம் பலன்கள் மற்றும் பரிகாரம்

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

google news astrosiva

துலாம் -பொறுப்பு

(சித்திரை 3,4,சுவாதி ,விசாகம் 1,2,3)

சுக்கிர பகவானின் அருள் பெற்ற துலாம் ராசி அன்பர்களே !!! இதுவரை உங்கள் ராசிக்கு நான்காம் வீட்டில் அமர்ந்திருந்த சனி பகவான் இப்போது உங்கள் ராசிக்கு ஐந்தாம் வீட்டில் வந்து அமர்வதால் குடும்ப பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். ஆயினும் உற்சாகமாக செயல்படுவீர்கள். உங்கள் கடமைகளை எல்லாம் சிறப்பாக செய்து முடிப்பீர்கள்.

கடந்த மூன்று ஆண்டுகளாக அர்த்தாஷ்டம சனியாக உங்கள் ராசிக்கு நான்காம் இடத்தில் இருந்த சனிபகவான், பலவிதமான கஷ்டங்களை தந்து இருப்பார். மிக கடினமான காலகட்டங்களை எல்லாம் தாண்டி வந்து விட்டீர்கள். வீடு, வண்டி, வாகனம் வகையில் ஏற்பட்ட கடன் அனைத்தும் இந்த சனிப்பெயர்ச்சியில் முடிவுக்கு வரும். உடல் ஆரோக்கியத்தில் இருந்து வந்த அச்ச நிலை இனி இருக்காது. பிரிந்து வாழ்ந்த கணவன் மனைவி மீண்டும் ஒன்று சேருவீர்கள். குழந்தை இல்லாதவர்களுக்கு குழந்தை பாக்கியம் உண்டாகும்.

அதே சமயம் பூர்வீக சொத்தில் பிரச்சனை ஏற்படும். சிலர் சொந்த ஊரை விட்டு செல்ல நேரலாம். தேவையில்லாத கவலையால் சமயத்தில் எதிர்மறை எண்ணங்கள் உருவாகும். யோகா, தியானம், ஆலய வழிபாடு மூலம் சரி செய்து கொள்வீர்கள். பணியிடங்களில் சற்று பொறுமையை கடைப்பிடிப்பது நல்லது.

சனி பெயர்ச்சி 2023 to 2026-துலாம்

பண விஷயத்தில் எச்சரிக்கையாக இருப்பது நல்லது. புது தொழில் தொடங்குவீர்கள். நல்ல லாபம் வரும். வேலை பளு அதிகரிக்கும். அரசு அனுகூலம் உண்டாகும். சிறு தொழில் செய்வோருக்கு நல்ல லாபம் வரும். தக்க சமயத்தில் எதிர்பார்த்த உதவி கிடைக்கும். மூத்த சகோதரர் வகையில் லாபம் உண்டு.

இல்லத்தரசிகளுக்கு இது பொற்காலம். கணவர் உங்களுக்கு பக்க பலமாக இருப்பார். சிலர் புது வீட்டிற்கு தனி குடுத்தனம் செல்வீர்கள். அலுவலகம் செல்லும் பெண்களுக்கு பணிசுமை அதிகமாக இருந்தாலும் சமாளித்து வெற்றி பெறுவீர்கள். கன்னிப் பெண்களை பொறுத்தவரை திருமணம் தாமதமாகும். உயர்கல்வி படிக்க வெளியூர் செல்வீர்கள்.

இதையும் கொஞ்சம் படிங்க : 12 வீடுகளில் சனி நின்ற பலன்கள்

வியாபாரிகளுக்கு இது சாதகமான சனிப்பெயர்ச்சியாகும். கூட்டுத்தொழில் அதிக லாபம் கிடைக்கும். ஏற்றுமதி இறக்குமதி ஏஜென்சி, ஸ்பேர் பார்ட்ஸ் விற்பவர்கள், காபி ஷாப், ஹோட்டல், பேக்கரி, பூ வியாபாரம், ஆயில் ஸ்டோர், லாயர், ஷேர் மார்க்கெட், அழகு சாதன கடை வைத்திருப்பவர்களுக்கு நல்ல லாபம் வரும்.

அலுவலகத்தில் வேலை செய்பவர்களை பொறுத்தவரை மேல் அதிகாரியின் நம்பிக்கையை பெறுவீர்கள். கொடுத்த வேலையை நல்லபடியாக முடிப்பீர்கள். எதிர்பார்த்த இடமாற்றம் கிடைக்கும். சம்பளம் அதிகரிக்கும். ஐ.டி மற்றும் மீடியாவில் வேலை பார்ப்பவர்களுக்கு யோகமான சனிப்பெயர்ச்சி இதுவாகும்.

சனி பகவான் பார்வை பலன்கள்

சனிபகவான் உங்கள் ராசிக்கு2,7,11 இடங்களை பார்வை செய்வதால் சற்று எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டும்.

சனி பெயர்ச்சி 2023 to 2026-துலாம்

சனிபகவான் உங்கள் ராசிக்கு 2-ம் வீட்டை பார்ப்பதால் கவனமாக பேசவும். விளையாட்டாக சொன்னது கூட சமயத்தில் வினையாகும். சில நேரங்களில் உங்களையும் அறியாமல் உணர்ச்சிவசப்பட்டு பேசுவீர்கள். அதனால் நீண்ட நாள் நட்பை ஒரு நொடியில் இழக்க நேரலாம். இந்த காலகட்டத்தில் பண விஷயத்தில் பிறர்க்காக ஜாமீன் கொடுக்க வேண்டாம்.

சனிபகவான் உங்கள் ராசிக்கு 7-ம் வீட்டை பார்ப்பதால் கணவன் மனைவி இருவரும் வேலை நிமித்தமாக பிரிந்து வாழ நேரலாம்.

சனிபகவான் உங்கள் ராசிக்கு 11-ம் வீட்டை பார்ப்பதால் ஷேர் மூலம் திடீர் லாபம் வரும். தக்க நேரத்தில் அரசு அதிகாரிகள் உதவுவார்கள். இழுபறியாக இருந்த வேலைகள் ஒருவழியாக முடியும். கடன் கொடுத்த பணம் வசூலாக காலதாமதம் ஆகும்.

பலன் தரும் பரிகாரம்

மூல நட்சத்திரம் வரும் நாளில் நாமக்கல் ஆஞ்சநேயருக்கு வடைமாலை சாற்றி வழிபடுங்கள். எதிர்பார்த்த சுப காரியம் நல்லபடியாக நடைபெறும்.

ASTROSIVA Whatsapp சேனலில் இணைய

வாட்ஸ் ஆப் சேனல் மூலமாக இணையும் போது உங்களது தொலைபேசி எண் யாருக்கும் தெரியாது .

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

RELATED ARTICLES

கட்டுரை வகைகள்

இன்றைய ராசி பலன்519அடிப்படை ஜோதிடம்184இன்றைய பஞ்சாங்கம்165ஜோதிட குறிப்புகள்161ஜோதிட தொடர்102ஆன்மிக தகவல்97குரு பெயர்ச்சி பலன்கள்64அம்மன் ஆலயங்கள்62108 திவ்ய தேசம்53நட்சத்திர ரகசியங்கள்35பரிகாரங்கள்32சக்தி தரும் மந்திரங்கள்28சனி பெயர்ச்சி பலன்கள்25சிவன் ஆலயங்கள்20அற்புத ஆலயங்கள்20கோவில் ரகசியங்கள்20தசா புத்தி பலன்கள்19ராசிபலன்19மலையாள மாந்திரீக மந்திரங்கள்19தோஷங்களும்-பரிகாரமும்18சுபகிருது வருட பலன்கள்13சனி பெயர்ச்சி நட்சத்திர பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2022-202313குரோதி வருட பலன்கள் 202413புத்தாண்டு பலன்கள்-202213சோபகிருது வருட பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள்-2023-202513வாக்கிய சனி பெயர்ச்சி பலன்கள் -2023-202613ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2020-202213ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202412ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202312பிலவ வருட புத்தாண்டு பலன்கள்12நவராத்திரி பூஜை10பெருமாள் ஆலயங்கள்8Gem Stone8தேவாரத் திருத்தலங்கள்7திருமண பொருத்தம்7கருட புராணம்7முருகன் ஆலயங்கள்6தை மாதம்5சித்தர்கள்5அட்சய திருதியை3ஜோதிட கருத்து கணிப்பு3தினம் ஒரு திருவாசகம்3மார்கழி மாத ராசி பலன்கள்-20232வாஸ்து மர்மங்கள்2Navagraha temples2புரட்டாசி மாத ராசி பலன்கள்2ஆவணி மாத ராசி பலன்கள்2மே மாத ராசிபலன்கள் -20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள் -20241மார்ச் மாத ராசி பலன் 20241ஏப்ரல் மாத ராசிபலன்கள்-20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள்1ஜோதிட மென்பொருள்1ஆலயங்கள்1மாசி மாத பலன்கள்1horoscope1ஐப்பசி மாத ராசி பலன்கள்-20231தை மாத பலன்கள்1

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular