Tuesday, July 16, 2024
Homeராசிபலன்ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-2024ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள் 2024-தனுசு

ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள் 2024-தனுசு

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

google news astrosiva

அனைவருக்கும் ASTROSIVA வின் ஆங்கில புத்தாண்டு வாழ்த்துக்கள் !!!!

இந்த 2024 ஆம் வருடம் பிறக்கும் நேரமான 31.12.2023 நள்ளிரவு 12 மணிக்கு (மார்கழி மாதம் 15-ம் தேதி )மேஷத்தில் குரு, சிம்மத்தில் சந்திரன், கன்னியில் கேது, விருச்சகத்தில் புதன், சுக்கிரன்; தனுசில் சூரியன், செவ்வாய் ;கும்பத்தில் சனி, மீனத்தில் ராகு என்கின்ற கிரக அமைப்புகளில் புத்தாண்டு பிறக்கிறது.

ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள் 2024

குரு பகவானின் ஆசி பெற்ற தனுசு ராசி அன்பர்களே!!!உங்கள் ராசிக்கு 9வது ராசியில் புத்தாண்டு பிறக்கிறது. குடும்பத்தில் இணக்கமும், இனிமையும் ஏற்படும். குழந்தைகளால் குதூகலம் அதிகரிக்கும். சுப காரியங்கள் சுலபமாக கைகூடும். உறவுகள் சேர்க்கையும் அதனால் ஆதாயமும் ஏற்படும். பூர்வீக சொத்து சார்ந்த வழக்குகள் சாதகமாக தீர்வாகும். இந்த சமயத்தில் குடும்பத்தில் உள்ள மூத்த உறவுகளை பகைத்துக் கொள்வது,ம் அவர்கள் மனம் நோக பேசுவதும் கூடவே கூடாது. வீடு, வாகனம் புதுப்பிக்க, வாங்க யோகமுள்ள ஆண்டாக இந்த ஆண்டு அமையும். சுபகாரிய செலவுகள் அதிகரிக்கும். கல்யாண மேல சத்தமும், மழலை அழுகுரலும் மனம் மகிழும் படி கைகூடும்.

தன்னம்பிக்கை அதிகரித்து தலை நிமிர்ந்து நடக்கக்கூடிய ஆண்டாக இந்த ஆண்டு உங்களுக்கு இருக்கும். இந்த சமயத்தில் தலைகனத்தை அறவே தவிர்க்க வேண்டும். அலுவலகத்தில் முழுமையான முன்னேற்றத்தை அடையலாம். உடன் இருப்போர் பாராட்டும், மேலதிகாரிகள் ஆதரவு கிடைக்கும். மனம் போல் இடமாற்றம் ,உயர்வுகள் கைகூடும். பணியிடத்தில் எதிர்பாலினருடன் எல்லை வகுத்து பழகுங்கள். யாருக்கும் தனிப்பட்ட முறையில் புத்திமதி எதுவும் சொல்ல வேண்டாம். பணியிடத்தில் ரகசியம் எதையும் உங்கள் நிழலிடம் கூட பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டாம்.

பெண்களுக்கு கனவுகள் நினைவாக கூடிய ஆண்டாக இந்த ஆண்டு இருக்கும். தசா புத்திகள் நன்றாக உள்ளவர்களுக்கு பெரும் பொருளும், பெருமையும் சேர வாய்ப்பு உண்டு. பணி புரியும் பெண்களுக்கு உயர்வுகள் கிடைக்க தொடங்கும். உங்கள் வாக்குக்கு செல்வாக்கு உயரும். வாரிசுகளால் பெருமையும் வாழ்க்கைத் துணைவருடன் அன்னோன்யம் ஏற்படும்.

குரு பகவான் உங்கள் ராசிக்கு ஐந்தாம் வீட்டில் அமர்ந்திருக்கும் நேரத்தில் புத்தாண்டு பிறப்பதால், நினைத்த காரியம் நிறைவேறும். எதிர்பார்த்த பணம் வரும். வீடு, மனை வாங்குவீர்கள். சமூகத்தில் பெரிய அந்தஸ்தில் இருப்பவர்களின் நட்பு கிடைக்கும். கௌரவ பதவிகள் தேடி வரும்.

01.05.2024 முதல் வருடம் முடியும் வரை உங்கள் ராசிக்கு 6-ம் வீட்டில் குருபகவான் சென்று மறைவதால், வீண் டென்ஷன், விரயம், ஏமாற்றம், மறைமுக எதிர்ப்புகள் வந்து நீங்கும். வேலை அதிகரிக்கும். கணவன் மனைவிக்குள் சந்தேகம், விவாதங்கள் வந்து போகும். சில விஷயங்களை பெரிது படுத்தாமல் ஒருவருக்கொருவர் விட்டுக் கொடுத்துப் போவது நல்லது.

ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள் 2024

இந்த ஆண்டு முழுக்க ராகு 4-ம் வீட்டிலும், 10-ம் வீட்டில் கேதுவும் அமர்கிறார்கள். ராகுவின் சஞ்சார நிலையால் தாயாருக்கு உடல்நிலை பாதிப்படையலாம். வீடு வாங்கும் போது சொத்துக்குரிய தாய் பத்திரத்தை கேட்டு வாங்குங்கள்.

10-ல் கேது அமருவதால் வேலை சுமை, வீண்பழி வந்து செல்லும், சில காரியங்களை போராடி முடிக்க வேண்டிவரும்.

சனிபகவான் இந்த வருடம் உங்கள் ராசிக்கு மூன்றாவது வீட்டிலேயே அமர்ந்திருப்பதால், சவாலான காரியங்களையும் சாதாரணமாக முடிப்பீர்கள். அனுபவ அறிவை பயன்படுத்தி சில பிரச்சனைகளுக்கு எதார்த்தமான தீர்வு காண்பீர்கள். ஏழரைச் சனியில் இருந்து விடுபட போகிறீர்கள். ஆகவே இதுவரை தடைபட்டிருந்த காரியங்களில் முன்னேற்றம் உண்டாகும்.

பலன் தரும் பரிகாரம்

ஒரு முறை பட்டீஸ்வரம் சென்று துர்க்கை அம்மனை வழிபட்டு வாருங்கள் உங்களது இன்னல்கள் நீங்கி வாழ்க்கை இனிமையாகும்.

மொத்த பலன் : முற்பாதி சுமார்- பிற்பாதி சூப்பர்

ASTROSIVA Whatsapp சேனலில் இணைய

வாட்ஸ் ஆப் சேனல் மூலமாக இணையும் போது உங்களது தொலைபேசி எண் யாருக்கும் தெரியாது .

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

RELATED ARTICLES

கட்டுரை வகைகள்

இன்றைய ராசி பலன்532அடிப்படை ஜோதிடம்185இன்றைய பஞ்சாங்கம்165ஜோதிட குறிப்புகள்161ஜோதிட தொடர்102ஆன்மிக தகவல்99குரு பெயர்ச்சி பலன்கள்64அம்மன் ஆலயங்கள்62108 திவ்ய தேசம்53பரிகாரங்கள்35நட்சத்திர ரகசியங்கள்35சக்தி தரும் மந்திரங்கள்28சனி பெயர்ச்சி பலன்கள்26அற்புத ஆலயங்கள்22சிவன் ஆலயங்கள்20கோவில் ரகசியங்கள்20ராசிபலன்19மலையாள மாந்திரீக மந்திரங்கள்19தசா புத்தி பலன்கள்19தோஷங்களும்-பரிகாரமும்17ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2020-202213ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள்-2023-202513சனி பெயர்ச்சி நட்சத்திர பலன்கள்13சோபகிருது வருட பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2022-202313வாக்கிய சனி பெயர்ச்சி பலன்கள் -2023-202613குரோதி வருட பலன்கள் 202413சுபகிருது வருட பலன்கள்13புத்தாண்டு பலன்கள்-202213பிலவ வருட புத்தாண்டு பலன்கள்12ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202312ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202412நவராத்திரி பூஜை10பெருமாள் ஆலயங்கள்8Gem Stone8திருமண பொருத்தம்7கருட புராணம்7தேவாரத் திருத்தலங்கள்7முருகன் ஆலயங்கள்6தை மாதம்5சித்தர்கள்5ஜோதிட கருத்து கணிப்பு3அட்சய திருதியை3தினம் ஒரு திருவாசகம்3Navagraha temples2ஆவணி மாத ராசி பலன்கள்2புரட்டாசி மாத ராசி பலன்கள்2மார்கழி மாத ராசி பலன்கள்-20232வாஸ்து மர்மங்கள்2பங்குனி மாத ராசி பலன்கள் -20241மே மாத ராசிபலன்கள் -20241ஜூலை மாத ராசி பலன்கள்- 2021ஜூலை மாத ராசி பலன்கள்-20241ஏப்ரல் மாத ராசிபலன்கள்-20241மார்ச் மாத ராசி பலன் 20241ஜோதிட மென்பொருள்1ஆலயங்கள்1horoscope1ஐப்பசி மாத ராசி பலன்கள்-20231பங்குனி மாத ராசி பலன்கள்1மாசி மாத பலன்கள்1தை மாத பலன்கள்1

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular