Wednesday, April 24, 2024
Homeகுரோதி வருட பலன்கள் 2024குரோதி வருட பலன்கள் 2024-கன்னி

குரோதி வருட பலன்கள் 2024-கன்னி

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

google news astrosiva

குரோதி வருட பலன்கள் 2024-கன்னி

புதன் பகவானின் அருள் பெற்ற கன்னி ராசி அன்பர்களே!! வரும் குரோதி வருடத்தில் உங்களுக்கு எத்தகைய பலன்கள் கிடைக்கும் என்பதை இப்பதிவில் பார்க்கலாம். கன்னி ராசியின் அதிபதி புதன். உங்கள் ஏழாம் இடத்தில் புதன் நீசம் பெற்று வக்கிரம் பெற்றுள்ளார். எனவே ‘நீசபங்க ராஜயோகம்’ பெறுகிறார். இந்த வருடம் பெரிய சந்தேகத்தோடு நல்லவை எல்லாம் நடக்குமா? என வருந்தும்போது நல்லென நடக்கும்.

ராசியில் அமர்ந்துள்ள கேது தொட்டதற்கெல்லாம் சந்தேகம் தருவார். இந்த சந்தேகம் கொடுக்கும் பயத்தை ராசி அதிபதி நீக்கி வருவதோடு மட்டுமல்ல, நன்மையும் தருவார். இந்த வருடம் உங்களுக்கு திருமணம் நடந்தால் அதன் மூலம் பெரும் செல்வம் சேரும். வியாபாரத்தில் நல்ல அதிர்ஷ்டம் ஏற்பட்டு வரவு அதிகரிக்கும். வெளிநாட்டுப் பயணம், வர்த்தகம் இவை யாவும் மிக மேன்மை தரும்.

குரோதி வருட கிரகநிலைகள்

குரோதி வருட பலன்கள் 2024-சிம்மம்

உங்களது இளைய சகோதரருக்கு நல்ல வேலை கிடைக்கும். அதிக வேலைப்பளுவாள் அவர் அவதிப்படுவார்.உங்கள் நிறுவனத்துக்கு நல்ல வேலையாட்கள் கிடைப்பார்கள். உங்களின் பூர்வீக நிலத்தை விவசாய குத்தகைக்கு விட நல்ல ஆள் கிடைப்பார். இந்த வருடம் உங்கள் வீட்டை புதுப்பிப்பீர்கள். உங்கள் வீடு, மனை, வாகனம் இவைகள் உங்களுக்கு முதலில் ஒரு இறக்கத்தை கொடுத்துவிட்டு பின் ஏற்றத்தை தரும்.

காதல் விஷயங்கள் உங்களை ரத்தக் களரியாக்கும், பங்கு வர்த்தகம் மிக நஷ்டம் தரும், கலைஞர்கள் தொழில் மேன்மை பெற்றாலும் மறைமுக எதிரிகளால் இன்னல்கள் அனுபவிப்பர். கன்னி ராசியினர் வாரிசு மற்றும் கலை சம்பந்தமாக காவல்துறையிடம் சந்திப்பு நிகழ்த்த வேண்டி இருக்கும்.

கன்னி ராசியினர் ஒரு விபத்தை எதிர்கொள்வர். வாகனங்களில் செல்லும்போது கவனம் தேவை. உங்களை பயமுறுத்துவதற்காக கூறவில்லை சற்று எச்சரிக்கையுடன் நடந்து கொள்ளுங்கள். மேலும் இளம் வயது வேலைக்காரர்கள் உங்கள் கோபத்தை குறைத்து கொள்ளுங்கள்.

குரோதி வருட குரு பார்வை

குரோதி வருட பலன்கள் 2024-கன்னி

இந்த வருடம் கன்னி ராசிக்கு வியப்பான அனுகூலம் தென்படுகிறது. ஒன்று பனிரெண்டாம் அதிபதி சூரியன் எட்டில் நின்று விபரீத ராஜயோகம் பெறுகிறார். இன்னொன்று எட்டாம் அதிபதி செவ்வாய், ஆறில் மறைந்து அவரும் விபரீத ராஜயோகம் பெறுகிறார். ‘கெட்டவன் கெட்டவன் கிட்டிடும் ராஜயோகம்’ என்னும் அமைப்பில் இரு யோகம் கிடைக்கிறது. எனவே இந்த கன்னி ராசியினர் எத்தகைய சிக்கல் வந்தாலும் அத்தனையிலிருந்து தப்பி விடுவர்.

விரையாதிபதி சூரியன் உச்சம் எனில் அதிக செலவு உண்டு. ஆனால் அவர் எட்டாம் வீட்டில் மறைந்து விபரீத ராஜயோகம் பெறுகிறார். எனவே உங்கள் செலவு அலைச்சல் என அனைத்தும் உங்களுக்கு வெற்றியை தேடி தரும். நீங்கள் எவ்வளவு செலவு செய்கிறீர்களோ அத்தனை அளவு வெற்றி உங்களுக்கு கிடைக்கும் என்பது உறுதி.

பரிகாரம்

திருக்கோஷ்டியூர் சென்று வணங்கவும்.

செவ்வாய்+சனி சேர்க்கைக்கு புதன்கிழமை வில்வமாலை, தயிர்சாதம் அகல் விளக்கில் 23 மிளகை பச்சை நிற துணியில் மூட்டை கட்டி தாமரை தண்டு திரியில் தீபம் பைரவருக்கு ஏற்றவும்.குரோதி வருட பலன்கள் 2024-சிம்மம்

ASTROSIVA Whatsapp சேனலில் இணைய

வாட்ஸ் ஆப் சேனல் மூலமாக இணையும் போது உங்களது தொலைபேசி எண் யாருக்கும் தெரியாது .

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

RELATED ARTICLES

கட்டுரை வகைகள்

இன்றைய ராசி பலன்519அடிப்படை ஜோதிடம்184இன்றைய பஞ்சாங்கம்165ஜோதிட குறிப்புகள்159ஜோதிட தொடர்101ஆன்மிக தகவல்93குரு பெயர்ச்சி பலன்கள்64அம்மன் ஆலயங்கள்62108 திவ்ய தேசம்53பரிகாரங்கள்32நட்சத்திர ரகசியங்கள்30சக்தி தரும் மந்திரங்கள்28சனி பெயர்ச்சி பலன்கள்25சிவன் ஆலயங்கள்20கோவில் ரகசியங்கள்20ராசிபலன்19மலையாள மாந்திரீக மந்திரங்கள்19தசா புத்தி பலன்கள்19தோஷங்களும்-பரிகாரமும்18அற்புத ஆலயங்கள்18சுபகிருது வருட பலன்கள்13புத்தாண்டு பலன்கள்-202213குரோதி வருட பலன்கள் 202413சனி பெயர்ச்சி நட்சத்திர பலன்கள்13சோபகிருது வருட பலன்கள்13வாக்கிய சனி பெயர்ச்சி பலன்கள் -2023-202613ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள்-2023-202513ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2022-202313ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2020-202213பிலவ வருட புத்தாண்டு பலன்கள்12ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202412ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202312நவராத்திரி பூஜை10பெருமாள் ஆலயங்கள்8Gem Stone8கருட புராணம்7திருமண பொருத்தம்7தேவாரத் திருத்தலங்கள்7முருகன் ஆலயங்கள்6சித்தர்கள்5தை மாதம்5தினம் ஒரு திருவாசகம்3ஜோதிட கருத்து கணிப்பு3வாஸ்து மர்மங்கள்2புரட்டாசி மாத ராசி பலன்கள்2ஆவணி மாத ராசி பலன்கள்2Navagraha temples2மார்கழி மாத ராசி பலன்கள்-20232மார்ச் மாத ராசி பலன் 20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள் -20241ஜோதிட மென்பொருள்1ஆலயங்கள்1horoscope1ஐப்பசி மாத ராசி பலன்கள்-20231தை மாத பலன்கள்1பங்குனி மாத ராசி பலன்கள்1மாசி மாத பலன்கள்1ஏப்ரல் மாத ராசிபலன்கள்-20241

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular