Friday, June 14, 2024
Home108 திவ்ய தேசம்நோய், கடன்,வறுமை போன்ற துன்பத்தில் இருந்து விடுவித்து பேரருள் புரியும் ஒரு அற்புத திவ்யதேசம்-திருவஹீந்த்ரபுரம்

நோய், கடன்,வறுமை போன்ற துன்பத்தில் இருந்து விடுவித்து பேரருள் புரியும் ஒரு அற்புத திவ்யதேசம்-திருவஹீந்த்ரபுரம்

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

google news astrosiva

திருவஹீந்த்ரபுரம்- தேவநாத சுவாமி

பெருமானின் திவ்ய தேசங்கள் இவ்வனவுதான் எண்ணிக்கை என்று குறிப்பிட்டுச் சொல்ல முடியாது என்றாலும் சில திவ்ய தேசங்களில் பக்தர்களை எப்படியெல்லாம் சோதனைக்குப்படுத்தி பின்னர் அவர்களுக்கு தாமே தரிசனம் கொடுத்திருக்கிறார் என்பதைப் பார்க்கும்பொழுது பெருமாளின் திருவிளையாடல்கள் எத்தனை எத்தனையென்று நினைத்து மனம் ஆனந்தத்தில் மூழ்குகிறது. இதற்கு அடையாளமாக திருவஹீந்திரபுரம் தேவநாத சுவாமி கோவிலை சொல்லலாம்.

திருவஹீந்த்ரபுரம்

கெடில நதிக்கு தென்கரையில் ஒன்றரை ஏக்கர் பரப்பளவில் ஐந்து நிலை இராஜகோபுரம் மூன்று பிராகாரங்களைக் கொண்டது.

மூலவர் தெய்வ நாயகப் பெருமான் நின்ற திருக்கோலம். இருபுறங்களின் மார்க்கண்டேயர் பூமிதேவி காட்சியளிக்கிறார்கள்.

உற்சவர் தேவநாதன் தாயார் ஹேமாம்புஜவல்லி ஸ்ரீ பார்கலி தாயார் என்பது மற்றொரு பெயர்.

விமானம் சந்திர விமானம்.

தல விருட்சம் வில்வம்

திருவஹீந்த்ரபுரம்

தீர்த்தம் சேஷ தீர்த்தக் கிணறு கருடநதி இவ்வாலயத்தின் எதிரில் 74 படிகள் கொண்ட ஒளஷதாசலம் என்ற மலையில் லஷ்மி ஹயக்கிரீவர் காட்சி தருகிறார்.

தேவர்களுக்கும் அசுரர்களுக்கும் நடந்த போரில் திருமால், தேவர்களுக்காக அசுரர்களை தனது சக்கராயுதத்தால் கொன்றார். அசுரர்களுக்காக சிவபெருமான் போராடியபொழுது சிவபெருமான் சக்ராயுதத்திற்கு எதிராக தனது குலத்தை ஏவினார். அதையும் சக்ராயுதம். வென்றது அப்பொழுது சிவபெருமானுக்கு ஸ்ரீமந் நாராயணனே மும்மூர்த்தியும் தாமே என்ற வடிவத்தைக் காட்ட சிவபெருமான் சாந்தமானார். அவருடைய குலாயுதத்தை பெருமாள் சிவனிடமே கொடுத்தார். பிறகு இங்கேயே கோவில் கொண்டார் பெருமாள்.

ஒருசமயம் தாகசாந்திக்கு பகவான் நீர் கேட்க ஆதிசேஷன் தனது வாலால் பூமியை அடித்து பிளந்து தீர்த்தம் கொடுத்தார். இதனால் இங்குள்ள தீர்த்தத்திற்கு சேஷ தீர்த்தம் என்று பெயர். கருடனும் பகவானுக்கு நீர் கொண்டு வந்தார். அதுதான் கருடநதியாயிற்று இப்பொழுது அது கெடிலநதியாக மாறிவிட்டது.

கருடன் கைகளைக் கட்டிக் கொண்டு சேவை சாதிப்பது அபூர்வமான காட்சி, பெருமாள் சங்கு சக்கரதாரியாய். நான்முகத்தோடு நெற்றிக்கண் கொண்டு ‘மூவரும் நாமே” என்று காட்சியளிப்பது மிகப்பெரிய விசேஷம். ஸ்ரீமத் வேதாந்த தேசிகருக்கு கருட பகவான் மூலம் ஹயக்கிரீவ மந்திரத்தை உபதேசமாகப் பெற்ற ஸ்தலம்.

திருவஹீந்த்ரபுரம்

பரிகாரம்:

நோய்களினால் கஷ்டப்படுகிறவர்கள் டாக்டரிடம் சென்றும் குணமாகாமல் இருந்தாலும் சரி, வறுமையில் பலகாலம் வாடுபவர்களும் சரி, கடன் தொல்லையில் மாட்டிக் கொண்டு சங்கடப்படுபவர்களுக்கும் சரி வாழ்க்கையில் தொந்தரவுகளிலிருந்து விடுபட்டு இனி மனிதப் பிறவியே வேண்டாம் மோட்சம்தான் வேண்டும் என்று நினைக்கிற வர்களும் இங்குள்ள பெருமாளிடம் நேரிடையாக பிரார்த்தனை செய்தால் அவர்கள் எண்ணியது அப்படியே நடக்கும். இந்த சேஷ குளத்தில் பால் உப்பு மிளகு ஆகியவைகளைப் போட்டால் அத்தனை நோய்களும் விலகும்.

கோவில் இருப்பிடம்

ASTROSIVA Whatsapp சேனலில் இணைய

வாட்ஸ் ஆப் சேனல் மூலமாக இணையும் போது உங்களது தொலைபேசி எண் யாருக்கும் தெரியாது .

பராசரஹோரை படி கணிக்கப்பட்ட 265 பக்க ஜாதக அறிக்கை -Rs.101/-

மேலும் விரிவான தகவலுக்கு கீழே உள்ள பட்டனை தொடவும்

RELATED ARTICLES

கட்டுரை வகைகள்

இன்றைய ராசி பலன்519அடிப்படை ஜோதிடம்184இன்றைய பஞ்சாங்கம்165ஜோதிட குறிப்புகள்161ஜோதிட தொடர்102ஆன்மிக தகவல்97குரு பெயர்ச்சி பலன்கள்64அம்மன் ஆலயங்கள்62108 திவ்ய தேசம்53நட்சத்திர ரகசியங்கள்35பரிகாரங்கள்32சக்தி தரும் மந்திரங்கள்28சனி பெயர்ச்சி பலன்கள்25சிவன் ஆலயங்கள்20அற்புத ஆலயங்கள்20கோவில் ரகசியங்கள்20தசா புத்தி பலன்கள்19ராசிபலன்19மலையாள மாந்திரீக மந்திரங்கள்19தோஷங்களும்-பரிகாரமும்18சுபகிருது வருட பலன்கள்13சனி பெயர்ச்சி நட்சத்திர பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2022-202313குரோதி வருட பலன்கள் 202413புத்தாண்டு பலன்கள்-202213சோபகிருது வருட பலன்கள்13ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள்-2023-202513வாக்கிய சனி பெயர்ச்சி பலன்கள் -2023-202613ராகு கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - 2020-202213ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202412ஆங்கில புத்தாண்டு பலன்கள்-202312பிலவ வருட புத்தாண்டு பலன்கள்12நவராத்திரி பூஜை10பெருமாள் ஆலயங்கள்8Gem Stone8தேவாரத் திருத்தலங்கள்7திருமண பொருத்தம்7கருட புராணம்7முருகன் ஆலயங்கள்6தை மாதம்5சித்தர்கள்5அட்சய திருதியை3ஜோதிட கருத்து கணிப்பு3தினம் ஒரு திருவாசகம்3மார்கழி மாத ராசி பலன்கள்-20232வாஸ்து மர்மங்கள்2Navagraha temples2புரட்டாசி மாத ராசி பலன்கள்2ஆவணி மாத ராசி பலன்கள்2மே மாத ராசிபலன்கள் -20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள் -20241மார்ச் மாத ராசி பலன் 20241ஏப்ரல் மாத ராசிபலன்கள்-20241பங்குனி மாத ராசி பலன்கள்1ஜோதிட மென்பொருள்1ஆலயங்கள்1மாசி மாத பலன்கள்1horoscope1ஐப்பசி மாத ராசி பலன்கள்-20231தை மாத பலன்கள்1

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular